TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Thursday, September 18, 2014

Post Zilizopendwa Sana Hapa Rahatupu - Hii Imetazama na Wadau Karibu Laki Nne (400,000): Kuangalia tu Comments Katika Post Hii Nimekumbuka Mbali Sana...Kirungu Nimeona Kuwa Ulikuwepo Tangu 2012 Tulipoanza...Wengi Hata Hivyo Wameshapotea...Dah !!!

==>Kunyonywa Kuma na Mwanamke Mwenzio Kuna Raha za Aina Yake. Nyie Wanaume Wakati Mwingine Mnakuwa Very Rough. Nyie Mnachojua ni Kutafuna Kinembe Kitu Ambacho si Kizuri. Na Wengine Huwa Mnaishia Kutafuna Kile Kinjia cha Mkojo (Urethra). Jifunzeni Kuwa Wastaarabu Jinsi ya Kuingia Chumvini...Mtazameni Huyu Binti Anachofanya na Mkajifunze !!!

220 comments:

  1. Ngoja nikuulize Mitisa, Huwa unafanya hizi mambo?...no offence! hihihiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nilishawahi jaribu.......Mwanamke inabidi awe msafi sana mpaka nifanye naye jambo kama hili. Lakini kuna tofauti kubwa sana kati ya kulambwa na mwanamke na papara za wanaume.

      Jambo mojawapo ambalo sijajaribu na pengine sitakaa nijaribu ni Tigo...

      Delete
    2. Ni kweli Mistisa, hata mimi kuzama chumvi ni sharti awe msafi sana na asiwe na harufu yoyote ya ajabu hata kdogo! Huenda ni kweli wanaume tuna papara. Kusema kweli mimi napenda sana kunyonya, huwa inaniongezea sana ngege....navyoona wewe unaenjoy kunyonywa wallah namimi napata mhemko wa kkutosha...raha zaidi ukikojoa, tena wanawake wenye kukojoa live maji ya kueleweka (nina experience na wahaya 2, naambiwa ni shauri ya kula ndizi!)........aaaaaaaaaaaaaaaaaaaacha kabsa dada mitissa!

      Delete
    3. Anonymous16:00

      Mke wangu huwa simwogopi. namsafisha kisha namuandaa halafu namuandaa kumpakua kwa kumlamba...

      Delete
    4. Anonymous15:17

      mi nisaidieni jamani, napenda sana kumnyonya lakini mkewang hataki kabisa, kila nikijaribu tunagombana, anadai namtekenya, sielewi maana yake nini. mwanamke akiwa msafi kunyonya inavutia sana kwani unafeel kumridhisha zaidi na najua wanawake wengi wanapenda. ni kweli sometimes wanaume tunapapara sana

      Delete
    5. Anonymous00:49

      Hamna kitukizuri kama kuliwa kuma na mwanamke mwenzio. Mimi ni mwanamke na napenda kula kuma na kuliwa na wanawake. Sijawahi kula kuma nyeusi,though. Nipo ulaya kuma nyeusi ngumu kupatikana. lol

      Delete
    6. Anonymous13:29

      jamani umenipa shida tuwasiliane please email yng sia_swai@yahoo.com . nami napenda mno hk kamchezo. Tuwasiliane

      Delete
    7. Anonymous02:03

      chafu siwez lambaaaa

      Delete
    8. Anonymous11:28

      na mm nataka sana ni raha

      Delete
    9. Anonymous22:45

      Yumiiiiiiiiiiii....luks delicious

      Delete
    10. Anonymous17:05

      hata mimi nishamwambia masawe ya manka wangu ni tamu aiseeee.....

      Delete
  2. sindano zote umechoma ina maana kristapeni unaogopa.kama umewahi mbona hujafaaaa

    ReplyDelete
  3. Anonymous09:52

    ....no research no right to speek....may be!

    ila hizo ni dalala za usagaji.....utakuwa msagaji wewe ...anyways sio issue!


    COX

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous01:19

      inawezekana akawa bi sexual..wanawake wengi ni bi sexual

      Delete
  4. Anonymous03:55

    Anavyo inyonya hadi rahaa sio wanaume wanakuuma badala ya kufyonza!
    Mimi mgeni kwenye blog hii jamani ,ukweli BAMDOGO unaniacha hoii me like u ;)

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:46

      njoo nikunyonye kuma na mkundu
      mpaka ulie kwa utamu kama umeagana na dunia
      gwijimimi@gmail.com

      Delete
    2. Anonymous14:34

      ni kweli ukimpata wa kunyonya kuma kisawasawa unaweza kujihisi umefariki kumbe utamu unakusafirisha

      Delete
    3. Anonymous12:31

      naitwa mr x natafuta mjimama wa kumpa raha za kila aina kunyonywa kuma mkundu na kumtia kwa ulim anitafute jamani

      Delete
    4. Anonymous13:41

      jamani mm napenda sana kunyonywa kwani huko ndiko kwenye raha ya mapenzi,mume wangu alikuwa ananinyonya tulipooana lakini siku hizi hataki.so nanyonywa nje kwa raha zangu hadi nafurahia.

      Delete
  5. Anonymous10:09

    Kama kuma ni safi na wewe ni mtaalamu wa kunyonya vizuri mkapeana raha kwani chumvi nayo ni tamu kama ikiwa katika hali ya usafi na jirani na kuma nako kusiwe na zile harufu za kukata stimu

    ReplyDelete
    Replies
    1. anayejuakupenda835@gmail.com22:11

      Hasikwambie mtu hakuna raha kama kunyonya mkundu wa mwanamke,kwenye mapenzi hakuna uchafu anayeona uchafu huyo hajui mapenzi.inategemeana na usafi tu wa mwanamke akiwa msafi nanyonya hadi mkundu tena naunyonya na mate nameza sitemi,jamani mkundu unautamu wake asikudanganye mtu.,tena ukiingiza mboo joto la huko,kama sio mzoefu unapizi dakika tu!ila kwa wazoefu kama sisi tunafira hadi li saaa limoja pasipo kupizi,hadi akojoe mala tatu au nne.anayejuakupenda835@gmail.com

      Delete
  6. Mdau unayependa kunyonywa kuma.....

    Pole sana kwa kutokukutana na wanaume wanaojua jinsi ya kucheza na kuma... mpaka umeamua kukimbilia kwa wanawake wenzio....Mapenzi ni sanaa mama na mpaka umpate yule aliyebobea kwenye sanaa hiyo (Art of sex) basi utahangaika sana maana mwisho wa siku hutakuja olewa na mwanamke mwenzio kwa hiyo take your time mfundishe yule mwanaume umpendae jinsi ya kukunyonya na taratibu atakaa kwenye mstari (Hiyo ndo solution).

    Once again pole sana ningekua sijachukuliwa na Mrs. Husband a.k.a Mama shughuli ningekupa 'oral sex' mpaka hivyo vielement vya usagaji vikutoke....

    Karibu humu mwetu tunapopeana na kushare experiance as far as SEX/RELATIONSHIP is concerned....RAHA TUPUUUU for life...

    ReplyDelete
  7. Anonymous16:06

    Ahsante jamani Mrs. siumuachie mzee anionjeshe Mara moja nami nipate raha au tufanye( Threesome) joke.haha
    Husband mi sio msagaji bwana sina akili hiyo napenda uboo sana ila nimependa 2 uyoshosti anavyoinyonya , niliye wahi kuwa nae hajuwi kunyonya kuma ila kwa sasa im single and happy. Hahaa kweli raha tupu

    ReplyDelete
    Replies
    1. nipe mwaliko m2wangu niinyonye vizuuuri nakukicheze kinembe kwa ncha yaulimi kama nyoka kwa speeeed hadi ukojoe maji yooote na kulamba milango ya kuwa taratiii kama nalamba koni vile
      check ma email if ur interested
      engineerbigboy@gmail.com

      Delete
    2. Anonymous11:08

      hahahhaahahahahahahhahaahhaha

      Delete
    3. Anonymous13:38

      jamani nambie upo wapi nikupe huduma wangu eeeeh

      Delete
  8. Hahahahaha I loved the joking side for once I thought you are serious (Joke (-;)....

    Nimefurahi kujua uko straight na hutamani kabisa mambo ya kisagaji sio issue...am sorry for your last relationship....kama kua single kwa sasa kunakupa raha safi sana...

    Jipange taratibu Mr. Right atakuja tu (Asikudanganye mtu...eti siku hizi ma Mr. Right hakuna...huyo mshamba na hajui nini maana ya Mr. Right)na utafurahia maisha ya mapenzi kama Mr & Mrs. Husband.....Ila usiache muomba Mungu kwa hilo pia...sawa mama?!!!

    Once again....Karibu sana tu RAHA TUPUIKE humu ndani....sasa fanya mambo mawili ya maana (1)Kama account/ID ili tuitane kwa majina...kama HUSBAND/JEMBE89/BAMDOGO/MITISA....etc....(2)Tunasubiri vitu vyako hata kwa mobile camera poa tu....Humu hakuna kudhalilishana mama ni RAHA TUPUUUUU....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:22

      Mama husband usivimbishe mashavu jamani nilikuwa natania mwenzi ;) lkn mkitaka tunaweza weka jokes pembeni u know ? Hahahaa just joking ;)

      Nitafunguwa account soon usijali ,ooh yah nitampata Mr. right mbona mi sina papara ingawa madushelele siku hizi niwengi! Ila raha tupu jamani itanizowesha kamchezo kabaya,masturbation ;) but I like it haahahaa..

      Delete
    2. Hilo tuu shaka ondoa...huyu wangu kama tulizaliwa tumbo moja!!!

      Madushelele humu mwetu hawamo kabisa humu ni wanojitambua tu....Pata ID safi...na mautamu yako usiache rusha sasa Tako/kifua/miguu/chungu chenyewe cha utamu....RAHA TUPU inakupa RAHA ndo maana full kujimaliza mwenyewe kwa usalama tele bila bugudhaaa...

      Tunasubiri mambo yako....lol

      Delete
  9. Rahaaaaa. Leteni Mambo Wadau tuburudike. Mrs Husband hana neno...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ai ai ai! we mitisa unamsemea Mrs Husband?....au kuna picha sjaipata vizuri!...ayaaa, inawezekana lakn! Ngoja, nitajua tu' hahahaha

      Delete
    2. Bado najaribu kuunganija vinukta!

      Delete
    3. new guy here nimekuja kuwashika kwa wale wanaotaka kazi

      Delete
    4. ila kuma zingine cyo safi,
      ndiyo mwanamke akinyonywa kuma ni zaidi ya kutombana. anayembisha aseme

      Delete
  10. Anonymous01:07

    Mitisa wewe ndio Mrs. husband nini? Hahahaa mambo yaja usijali

    ReplyDelete
  11. Anonymous01:12

    Bamdogo umeona eeeh? Mitisa na Husband kwemaa...hahaa

    ReplyDelete
  12. Wadau mbona hivyo jamaniiii....Mitisa na Mrs. Husband watu wawili tofauti after all Mrs. Husband bado hajaingia humu ndani yeye anawapa mambo yake tu....Mitisa saidia kuwaeleza wadau basi.....hahahahahaha....wapi Bamdogo a.k.a Private investigator bado unaunganisha vinukta tu...lmao!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mrs. Husband anastahili heshima ya pekee hapa. Yeye anatupa vitu tu na yuko kimyaaa. Mwacheni wifi yangu msimguse kabisa. Msije mkamkorofisha akazira kutupa ile seti ya kanga tunayoisubiri kwa hamu kubwa.

      Mr. Husband: nakukabidhi rasmi ukiranja mkuu wa blogu hii. Ukiona mtu analeta mchezo, charaza fimbo na hata kumfungia. Ukitaka naweza kukupa hata ruhusa ya kuingia humu na kurekebisha mambo...

      Tunasubiri hiyo seti ya kanga vibaya sana !!!

      Delete
    2. Anonymous21:22

      Mitisa kutufungia tena ?!Mbona mapema hivyoo.. Always Husband and Mrs mi nilikuwa na Tania Tu :)


      Cute...

      Delete
    3. Kaka Husband,pamoja na majibu mazuri ya mheshimiwa spika lakn bado naendelea na uchunguzi zaid kujiridhisha zaidi kama Dada yangu huyhyu Mitisa aka Nancy aka Mrembo aka Waukweli saaana si mpango wa kando wa Bro Hubby!!!! Nancy ukimpa ukiranja Husband utakuwa umefanya jambo la maana sana, na pia atakuwa anakupumzisha wakat huo sisi tukiendelea kupata uhoooooondo! Kuanzia leo ntakuwa nakuamkia ili usije kunipiga "bun" nikakosa majamboooooz!!

      Delete
  13. Ebwana kunyonya kuna Raha zake ,ela jaribuni munyonye TiGO Ndio mtajuwa maana ukiwa mjuzi wa kunyonya lazma mwanamke asikie buu lamkereketa kwani baina ya tigo na kuma kuna kijimstari ela ukikinyonya hicho basi lazma shosti akojoeee

    ReplyDelete
  14. Kunyonya kinembe na kuma kuna stimu zake jaman,duh...yaaani unamshika kwa uchu..then unamnyonya kwa kuchora,8,3,S,0..we atachanganykiwa.,na mkundu unaunyonya kwa suna,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:19

      Mimi ni mwanaume nakuambia hakuna kitu napenda kama kunyonya kuma, kinembe na mkundu mpaka nakojoa. Mwanamke aliye tayari anitafute kwa email hii: winfridcharle@yahoo.com

      Au kitu kingine napenda sana tena mno ni mapenzi ya threesome. Yaani wakati mwanamke anaendelea kutombwa kuma mimi naendelea kunyonya kinembe uuuuuuuuuuuuuuuuuuwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! NACHANGANYIKIWA KABISA. We mtafute mwanaume aliye tayari kukutomba halafu unijulishe mara moja TAFADHALI EMAIL: winfridcharle@yahoo.com

      Delete
  15. Anonymous03:33

    napenda kunyonywa kinembe

    ReplyDelete
    Replies
    1. tuwasiliane sweetalina65@gmail.com

      Delete
    2. to contacts watu tunoe ulimi hehehe

      Delete
    3. Anonymous03:43

      njoo kwangu nikunyonye nikutombe vizuri dadaake!
      allbash60@yahoo.com

      Delete
    4. Anonymous12:46

      Naomba nikunyonye sana kinembe kwa muda usiopungua dk 60 ila sitakutomba.
      Tuwasiliane: winfridcharle@yahoo.com

      Delete
    5. Anonymous02:55

      njoo nikunyonye kishenzi hadi ulie umwage za motooooooo

      Delete
  16. Anonymous12:11

    naomb namb zako nikutafute

    ReplyDelete
  17. Anonymous08:07

    NORMAL STYLE JAMANI ILA YA NGUVU!!!!!!!!!!!!!!!!TUMA MSG TU HAPA0689369491

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:39

      please,naomba nikutombe uko wapi?

      Delete
    2. Anonymous00:22

      Mimi natamani kunyonywa kuma na mwanamke mwenzangu kama yupo aniambie nimtafute

      Delete
  18. Anonymous17:56

    naomba nikutafute basi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous13:20

      nitafute tu

      Delete
    2. Anonymous13:50

      nitakupataje,niambie No. yako please

      Delete
  19. Hi mambo niaje wadau mi mgeni humu kama vp naomba mnikaribishe

    ReplyDelete
  20. Anonymous10:47

    Heeeey guys kiukwel mcnisome vibaya nina hamu ya kutombana sana na big mamaz

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:43

      unataka big mama. i am here for you kkwa kazi moja tu ya kutombana,kupeana raha za dunia!

      Delete
    2. Anonymous18:29

      ey,uko wapi big mama nikutafute

      Delete
  21. kazi ipo watu wanalalama humu oooh ninahamu ya kunyonywa sasa mbona hamtui hzo contacts? kunyonya kama alivo sema Mr na bamdogo inahitaji utaalamu na uzoefu, pia usafi then unanyoywa mpaka unakojoa tena uki relax vzuri unarusha bonge la kojo hahhahha.Rahatupu 4life at kirungu6.7@gmail.com

    ReplyDelete
  22. Anonymous11:30

    Mimi ni mwanaume napenda threesome.Yaani mwanamke atombwe na mwanaumme mimi nikilamba kinembe chake then hiyo mboo mbichi iliyotoka kwenye kuma niingiziwe mkunduni wakatihuo mimi nikiwa nimezamisha mdomo wote kwenye hiyo kuma nikinyonya na kulamba kwa bidii kadiri ninavyotiwa na huyo mwanaume. Jamani tamu hakuna mfano. Naomba wenye hiyo hoby wanitafute haraka jamani. EMAIL: winfridcharle@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous02:25

      umepata email yangu nasubiri majibu kutoka kwako

      Delete
    2. gwijimimi@gmail.com

      Delete
    3. Anonymous12:16

      mambo winfrid nitafute kwa dlukumani@yahoo.com

      Delete
  23. Anonymous02:13

    mi napnda kutombana nina miaka 20 tu nina nyege mbaya yan nitafute umu 0719292147

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:00

      mambo mbona namba yako haipatikani ok nitaufte kwenye nassir_suleiman@yahoo.com

      Delete
  24. Anonymous13:08

    Mimi naitwa INNOCENT nipo Mwanza natafuta mwanaume wakutufira nipo mimi nademu wangu hapa mwanza,Dem wangu naye yuko tayar kufirwa pamoja ila naomba iwe siri sana namba zangu ni 0767680090.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:24

      mm wa kwanza,nakuahidi nitakufichia siri,haki ya firauni tena shahidi shetan

      Delete
    2. Anonymous23:07

      mm naitwa john niko tayar 065378055

      Delete
    3. Anonymous12:51

      INNOCENT nimependa sana maneno yako yaani upo juu big up sana. MWAAAAAAAAAAAAAAA!
      Tuwasiliane: winfridcharle@yahoo.com

      Delete
    4. Anonymous21:46

      KUNA MSENGE KAWEKA NUMBA YANGU HUMU BSE NAMCHUKUA SISTA AKE,SIO WOTE WANAOTUMA NAMBA HAPA NI ZA KWAO,LENGO NI KUHARIBIANA,MSIWEKE NUMBA ZA WATU HUMU JAMANI,WENGINE NI WASHAMBA WA MTANDAO HAWJUI
      MATUMIZI YAKE !

      Delete
    5. Anonymous21:50

      Hence our new policy: No phone numbers allowed ....

      Delete
    6. Anonymous21:51

      NI KWELI MDAU ANACHOSEMA,NADHANI ANTI MITISA HATA WEWE UNGEKUTA NAMBA YA MAMA YAKO IMEWEKA HUMU HALAFU JITU LIAANDIKA "NATAFUTA MTU WA KUNIFIRA SIJUI UNGEJISKIAJE KWELI" MDAU USHAURI WAKE UZINGATIWE KWA KUWA WENGINE WATAKUJA KUWEKA NAMBA ZA VIONGOZI HAPA TUFUNGIWE MTANDAO WETU BURE TUKOSE RAHA!

      Delete
    7. Anonymous21:56

      We no longer allow phone numbers mdau....OK?

      Delete
  25. Anonymous11:25

    oiiii naaaje wadau anaetaka natafuta kuma namba ni 0719531924

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:49

      mimi hapa kwa; davidjames185@yahoo.com

      Delete
  26. Anonymous12:01

    Natafuta jimama la kulinyonya mkundu,mm ni fundi ile mbaya,kwanza mm mtoto wa kimakonde,nimekaa porin miez mitatu nafundishwa ktombana,,,,,

    ReplyDelete
  27. Anonymous17:47

    natafuta jimama nipo dar awe na kila kitu mimi nimpe raha ambayo hajawahi kupata toka azaliwe nipigie 0767493577 au modekai1975@yahoo.com

    ReplyDelete
  28. Anonymous03:51

    naitwa Alli M. Gango, natafuta mdada mrembo anayejiheshimu, mwenye uwezo kias flan hv, mwenye shida ya kutombwa tu had kufika kileleni kwa raha na mautamu. a;iye siriaz anitafute kwny (allbash60@yahoo.com)
    umri kuanzia miaka 19 hadi 33 tu.

    ReplyDelete
  29. Anonymous13:40

    naitwa Erick kama kuna mwanamke mwenye shida na anaitaj kufurahia ulimwengu wa kutombana kama vile kuandaliwa, kulambwa kuanzia juu mpaka chini, kunyonywa kuma kiutaalamu kisha kutombwa kwa starehe si vurugu anitafute kupitia{mulokozij@yahoo.com} matatizo ya pesa sitak!

    ReplyDelete
  30. Anonymous14:50

    hahahaha NImesoma hizi comments nikaishia kucheka peke yangu,dunia ina raha sana jamani,kuweni makini jamani kama anavosema Nancy,nje huko kuna "umwiki" na msieke namba zenu hovyo hapa jamani.

    ReplyDelete
  31. Anonymous00:26

    Naitwa Junior nauwezo wakutomba, kufira, kulambaga nyeti ya mwanamke hadi akafika kileleni,sichagui umri mana naweza kila rika niwewe tu muda wako na uwezo wako nakuhusu afya nipo salama ila ndo siwezi kukaa bila hili tendo huwa najikinga ndomana nipo salama na mwenye ujuzi.Tutafutane kwa email:van.wilder34@yahoo.com

    ReplyDelete
  32. anayejuakupenda835@gmail.com21:38

    Naitwa muddy B aka nayejuakupenda835@gmail.com.Ninajua kutombana vizuri,ninajua kumuandaa mwanamke kabla sijamtomba kwa muda wa risaa limoja kwa kumnyonya kuma yake,pia akihitaji kama mzoefu nanyonya mpaka mkundu,tena napenda sana mkundu kwani nina uzoefu na kutatua rinda/kufira mkundu wa mwanamke sio mwanaume tafadhari sana mashoga/wasenge mimi sio type yenu nafira wanawake tu/tena vizuri hadi wanajisikia raha duniani.anayejuakupenda835@gmail.com pls!2wasiliane humu jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:29

      hehhehehehee mamamaeee unatafuta kazi sio.umetisha

      Delete
  33. hayaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  34. Anonymous10:10

    Haya wadau mimi ni mdau mpya, haya maujuzi na mimi naanza kuyafanyia kazi kuongezea kwanye ya kwangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:23

      Hapa tunapenda kushea. Na wewe Lete mapicha turahatupuikeeee....KARIBU ..

      Delete
    2. Anonymous15:22

      Natafuta mkaka mzur msafi wakunitomba mpaka nifikie kilelen mwenye uwezo wa kawaida kuanzia umri 28-37

      Delete
    3. Anonymous17:54

      ntakupataje? nitafute kwa namba 0782416038, 0659728078, dponsian@yahoo.com

      Delete
    4. Anonymous21:52

      Dada toa contacts uanze kufika kileleni leo baraka80@ymil.com

      Delete
  35. Anonymous11:07

    mbona wataalamu matupa nusunusu natafuta mtu kukunisaga mie nahamu sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:33

      Mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

      Delete
    2. Anonymous13:34

      tuwasiliane plz sia_swai@yahoo.com

      Delete
  36. Anonymous16:40

    toa contact wasagaji wapo kibao wewe tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous13:41

      KUNA WASAGAJI WANAOPENDA KUSAGA WANAUME? HASA WALE WASAGAJI WENYE SURA YA KIUME. KAMA YUPO AJITOKEZE NA AWE NA HOBBY HALISI YA KUMSAGA MWANAUME.

      Delete
    2. Anonymous15:53

      Unaweza vipi kumsaga mwanaume? Au ndio utakuwa umedhamiria kumpa kitumbua akishughulikie

      Delete
    3. Anonymous13:45

      sia nimekuemail mpenz
      angalia inbox

      Delete
  37. Anonymous09:44

    samahani nilikosea email yangu ni;davidjames185@yahoo.com sasa nipo moro town. Mwanamke yeyote mwenye kisimi kikubwa anaetaka kunyonywa awasiliane nami.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:21

      my email is i.george84@yahoo.com nicheki humo

      Delete
  38. Anonymous12:34

    MIMI NAMTAFUTA SANA MWANAMKE MWENYE JINSIA MBILI (KUMA NA MBOO) JINSIA ZINAZOPATA MSISIMKO WAKATI WA KUFANYA MAPENZI SHARTI AWE MSIRI SANA. TUWASILIANE KWA EMAIL: hermanjoe29@yahoo.com

    ReplyDelete
  39. Anonymous01:22

    NAOMBA NIULIZE HIVI KUTOMBANA HUKU MMESIMAMA AU MPO KITANDANI IPI INA RAHA?

    ReplyDelete
  40. hamnaga kitu napendaga kama kunyonywa mboo....kama kuna mdau tutaftane ili tuhudumiane....email girlsfavourite@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:29

      Hata mwanaume?

      Delete
    2. Anonymous02:41

      yes hate mwanaume anayenyonya mboo njoo huku rahjoo2000@yahoo.com

      Delete
    3. Anonymous13:57

      Wewe unapenda kunyonywa mboo na mwanaume?

      Delete
  41. Anonymous18:34

    NATAFUTA MWENYE JINSIA MBILI YAANI KUMA NA MBOO JAMANI KWA MAPENZI YA DHATI TOKA MOYONI.
    EMAIL YANGU NI: hermanjoe29@yahoo.com
    I AM SERIOUS BUT NAPENDELEA ZAIDI ANAYEJULIKANA KAMA MWANAMKE LAKINI AWE NA MBOO PIA. JINSIA ZOTE ZIWE ZINASISIMKA NITAKUWA LOVE SLAVE WAKE NITAMFANYIA VYOTE ANAVYOTAKA JAMA KUMYONYA JINSIA ZOTE MBILI N.K.

    ReplyDelete
  42. Anonymous17:57

    niko Dar ila sitaki tuonjane af tuachane, nataka kila mmojawetu awepo kwaajil ya mwenzie!! tupeane raha hadimu hiyo mamy.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous08:54

      wewe uko dar sawa ila mimi napenda kunyonywa kuma na kusagana japo sijawahi ila napenda nipate mtu kma wewe ni mwanamke mwenzangu nitafute sio mwanaume plz kimberlykizenga@yahoo.com tuwasiliane nina nyege sana

      Delete
    2. Anonymous17:23

      Samahani, huenda umenijibu mimi ninayemtafuta wa jinsia mbili, je ndivyo mamy?

      Delete
  43. Anonymous00:10

    wasagaji wa arusha mpo toen contact bac

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:32

      We unayeulizia wasagaji wa Arusha nakupa big up sana. Mimi ni mwanaume lakini nawapenda sana wanawake wasagaji hasa wale wanaoact kama wanaume. I really love them, na sijui ni kwa nini.

      Delete
    2. Anonymous13:36

      mwanaume umetoka wp hk kwenye chama chetu cha usagaji pumbafu sn. Arusha wenye jinsia moja tuwasiliane

      Delete
    3. Anonymous14:32

      jamani na ham ya kusagana alieoko tayari tuwasiliane swtubber@yahoo.com

      Delete
    4. Anonymous14:07

      Huyo mbwa jike anayewatukana wenzie pumbafu ni wa wapi? Kuma yako iliyooza wewe! Mbwa mkubwa!

      Delete
    5. Anonymous18:35

      Afadhali umempa haki yake huyo anayewatukana wanaume wanaochangia hoja. Nadhani hajui kwamba kuna wanaume wanaopenda sana kutiwa na wanawake kwa vidole au kwa mboo bandia hadi wanakojoa. Tena kama ana vijisenti ndo usiseme hata kumlipa namlipa mwanamke.
      LAITI MACHANGUDOA WANGALIJUA HII SIRI WANGALIFAIDI WANAUME WA JINSI HIYO MAANA WAPO WENGI NA WENGI WAO WANA SURA ZA KIKE NDO MAANA WANAWAPENDA WANAWAKE WENYE SURA NGUMU ZA KIUME.

      Delete
  44. Anonymous14:15

    Mimi ni mwanaume nahitaji demu wa kumnyonya kuma na mkundu hakuna kutombana kabisa! Awe mrefu mweusi au maji ya kunde mwembamba anayejiheshimu na awe msiri sana watu wasijue uhusiano wetu kamwe.
    Tuwasiliane: hermanjoe29@yahoo.com

    ReplyDelete
  45. Anonymous11:08

    Jamani natafuta demu msiri mrefu mwenye kiuno chembamba ili nimnyonye kuma na mkundu haswa mpaka akojoe lakini sitapendelea kumtomba please tutakuwa tukifanya hivyo kwa siri sana. Email: hermanjoe29@yahoo.com

    ReplyDelete
  46. Anonymous13:26

    NI USANII MTUPU, NIMETAFUTA MWANAMKE MREFU MWENYE SHINGO NDEFU NIMNYONYE KUMA MPAKA ARIDHIKE LAKINI WAPI!

    ReplyDelete
  47. Anonymous23:25

    jaman mnajua raha ya kunyonywa kuma,mkundu then utiwe kidole cha mkundu uku unatombwa...alafu ndo mboo ihamie kufira mkundu.......uwwwwwiiiiiiiii...UTAAMUUUUUU...RAHAAAAA....yan me naliaga tu..tena kwa doggy style unamwambia mpenz wak ' mpenz tanua ayo matako uone unavyofira huo mkundu'..'ufire huo mkundu hny upate utamu''...sloowwlly...uhhh...aaahhh...maaa...utamuuuu....mpka nakojoa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:17

      weka makontacti tupeane mambo mazuri basi. Nimeshajifunza mengi kuhusu kufira na sasa nataka practical kama vipi sababisha basi. Nipo dar na nitagaramia kila kitu kama hotel nzuri n.k

      Delete
    2. Anonymous02:57

      KAMA VIPI TUWASILIANE BASI UPATE KIFIRO CHA UKWELI NA MAZAGAZAGA YA MAHABA rahjoo2000@yahoo.com

      Delete
  48. Anonymous23:26

    jaman mnajua raha ya kunyonywa kuma,mkundu then utiwe kidole cha mkundu uku unatombwa...alafu ndo mboo ihamie kufira mkundu.......uwwwwwiiiiiiiii...UTAAMUUUUUU...RAHAAAAA....yan me naliaga tu..tena kwa doggy style unamwambia mpenz wak ' mpenz tanua ayo matako uone unavyofira huo mkundu'..'ufire huo mkundu hny upate utamu''...sloowwlly...uhhh...aaahhh...maaa...utamuuuu....mpka nakojoa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous03:01

      tutafutane nikunyonye kuma na mkundu hadi uwe unanikumbuka kila wakati rahjoo2000@yahoo.com

      Delete
    2. Anonymous10:06

      UTAWEZA KUNINYONYA MBOO NA MKUNDU NA KUNIFIRA? NAPENDA SANA.

      Delete
    3. Anonymous23:50

      Nitafute

      Delete
  49. Anonymous16:45

    acha masihara wewe, kkwanza yaweza kuwa we si mwanamke........kama ni demu nitafute nitii kiu yako ila nipo A-towan boayamalkiori@ymail.com

    ReplyDelete
  50. Anonymous18:54

    MWENYE JINSIA MBILI JAMANI CHONDE CHONDE! TUWASILIANE hermanjoe29@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:53

      Nyie mmkoxa wazaz

      Delete
    2. Anonymous02:59

      ukimpata pls nitupie na mm tafadhali rahjoo2000@yahoo.com

      Delete
    3. Anonymous14:12

      Hivi wenye jinsia mbili hawapo jamani?

      Delete
    4. fidelis18:50

      wapo bongo hii

      Delete
    5. Anonymous13:01

      Please namhitaji sana sana wa aina hiyo. Unamjua hata mmoja? niko serious!

      Delete
  51. Anonymous20:08

    JAMANI HUWA NAPATA HAMU YA KULAMBA KUMA ILIYOTOMBWA SANA NA KUMWAGIWA SHAHAWA NA MWANAUME MWENZANGU. NATAMANI DEMU MMOJAWAPO ANIALIKE KWA KAZI HIYO LAKINI SHARTI NIWEPO PALE AKITOMBWA NDIYO NITAPATA HAMU ZAIDI YA KUMLAMBA KUMA.

    ReplyDelete
  52. Anonymous09:11

    Hi Wasagaji wa ukwe wa Dar tutafutane nina toys kibao kwa haya mambo yetu. Tuwasiliana kupitia chloemsagaji@yahoo.com

    ReplyDelete
  53. Anonymous12:54

    natafuta msagaji arusha anitafute joandaniel124@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:11

      Joan unaweza kumsaga mwanaume? Au unapenda mapenzi ya aina gani na wanaume? Kuwa muwazi baby!

      Delete
  54. Anonymous18:11

    MIMI NI MWANAUME NINA UMRI WA MIAKA 40 NATAFUTA MWANAUME (BASHA) MWENYE UMRI USIOPUNGUA MIAKA 50 NA AWE NA UBOO MKUBWA USIOPUNGUA INCHI 8 ILA NINGEPENDA WATU WASIJUE MAHUSIANO YETU. TUWE NA URAFIKI WA MUME NA MKE KWA SIRI SANA. YEYE AWE MUME MIMI NIWE MKE INGAWA KATIKA HALI YA KAWAIDA WATU WAKITUONA HAWAWEZI KUTUJUA. WATAONA NI WANAUME WA KAWAIDA TU. NITAMHESHIMU SANA NAYE ANIHESHIMU NA KUNIPENDA TUKIWA WAWILI PEKE YETU NITAKUWA NAMWITA MUME NAYE AWE ANANIITA MKE ILA MBELE ZA WATU TUITANE KAWAIDA NA TUWE NA UHUSIANO WA KUDUMU. NIKO TAYARI KUNYONYA MBOO, KUFIRWA, NA KUCHEZEWA KAMA DEMU TUKIWA CHUMBANI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:12

      NICHEKI KWENYE balozi87@gmail.com

      Delete
  55. Anonymous13:15

    Napenda kuwakanya wanaowabeza na kuwadharau mashoga, wasenge na wasagaji. Wasifikirie kwamba hiyo tabia anafundishwa mtu, la hasha! Ni tabia anayozaliwa nayo mtu. Utakuta mtu hata kabla hajajaribu kulawitiwa, kulawiti, kusaga au kusagwa anajikuta anapenda tu tena kwa hamu sana.
    Na haimaanishi kwamba hicho kiungo chake kingine hakifanyi kazi hapana! Kinafanya kazi ila hapati starehe ya ngono kama anayoipata akilawitiwa, akilawiti, akisagwa au akisaga. HUO NDIO UKWELI KWA WALE WASIOUJUA NA WAKOME KABISA KUWAANDAMA WATU WA AINA HIYO.
    Mimi mwenyewe pamoja na kuyasoma mambo haya kwenye vitabu ni kwamba tangu nikiwa mdogo nilikuwa najisikia kulawitiwa na kadiri umri unavyokwenda hamu ndiyo inazidi kuongezeka ingawa nina mke na watoto.
    Hata kuna wanawake wanaopenda kuingiliwa kinyume na maumbile ndipo waipate ile raha kamili hawana budi kuheshimiwa na kutambuliwa na kuthaminiwa kama wanawake wengine.

    ReplyDelete
  56. Anonymous11:46

    hapana mdau hapo sikubaliani na wewe hata kidogo.....yaani mwanaume mzima ukafirwe? kisa una hamu hii hata kwenye maandiko matakatifu hakuna kabisa......kitendo cha kufirana tu kwa mwana mke au mwanaume ni kosa kubwa sna ...ni basi tu tunauangalia ushenzi huu mtandaoni lakini sio wa kuigwa hata kidogo hasa kwenye kufirana .....kuna baadhi ya mambo yanaweza saidia kwenye ndoa kwa kuyapata humu lakini si la kufirwa/ kufira.

    ReplyDelete
  57. Anonymous14:18

    Basi huo ndo ukweli wala sijaongopea hata kidogo. Mtu yeyoye anayefirwa siyo kwamba amefundishwa ila ni kwamba hisia zake zinambtuma kufanya hivyo. Na akifirwa anapata raha kuliko raha ya kumtomba mwanamke. Mimi mwenyewe hapa nilipo nikifirwa kwa ustadi mkubwa na mboo kubwa bila kuumizwa mkundu nasikia raha isiyo ya kawaida hadi nakojoa shahawa nyingi kuliko ambazo ningezikojoa nikimtomba mwanamke. HUU NI UKWELI MTUPU.
    Halafu ninajua fika kuwa kuna wanaume hata kuguswa mkundu hawataki ukiachilia mbali kufirwa. Lakini wanaume wanaopenda kufirwa wanasikia raha wakiguswa mkunduni hasa na wanawake wanaowatomba. Yaani kadiri unavyomtomba yeye akikutia kidole unachanganyikiwa na siyo rahisi kumwacha maana anajua pa kukuna.

    Kama huamini hata wengine wanaofirwa watachangia mada.

    ReplyDelete
  58. Anonymous14:43

    weka email yako hapo nikutafute....maana sio siri mimi napenda sana kufira awe mwanaume au mwanamke na nimegundua wa mwanaume ndio una joto zuri sana hukawii kukojoa......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:59

      Naomba wewe uniwekee email yako nikutafute maana nikianza kuweka ya kwangu usumbufu utakuwa mwingi. Napenda mtu mkweli anayehitaji kufira.

      Delete
  59. Anonymous19:55

    Natafuta demu msiri nitakayempa kazi ya kunitia vidole mkunduni nikiwa nimemvalisha gloves ikiwezekana hadi kiganja kizima kizame mpaka uboo umwage shahawa. Akiwa na dildo pia ni poa sana anifire na dildo mpaka nimwage shahawa. Kwa upande wangu mimi nitamfanyia atakavyotaka mpaka aridhike. NIKO SERIOUS!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous05:59

      Mimi n mwanamke na napenda sana aina ya mapenz uliyosema...na natafuta sana mtu wa aina yako...PLZ WEKA MAWASILIANO...NKO SERIOUS SANA...NATAFUTA MWANAUME NMFIRE SANA.

      Delete
    2. Anonymous12:39

      HUENDA NDOTO YANGU YA KUFIRWA NA MWANAMNKE IKATIMIA NIKAPATA KUENJOY MAPENZI. Nipe email address yako please. NAPENDA SANA KUWA NA BWANA MWANAMKE. Nasubiri email address yako kwa hamu sana. But mapenzi yetu yawe kwa siri dear.

      Delete
    3. Anonymous17:29

      WEWE MWANAMKE UNAYEPENDA KUFIRA WANAUME HALAFU NA WEWE UFANYIWE UNAVYOTAKA MPAKA URIDHIKE NAKUPA ADDRESS YANGU TUWASILIANE TUANZE KUWA MARAFIKI WA KWELI: jonasprosper6@gmail.com

      Delete
    4. Anonymous19:17

      Wewe dada mwanamke unayependa kufira wanaume, mimi hapa ni mwanaume na ninapenda sana kufirwa na mwanamke, niandikie barua pepe : majidai_05@yahoo.com

      Delete
    5. Anonymous13:49

      Ninapenda sana kufirwa na mwanamke kwa vidole au kwa dildo lakini dildo zaidi. Mimi nitamnyonya kuma na mkundu. Email: jonasprosper6@yahoo.com

      Delete
  60. Anonymous18:16

    SAMAHANI KWA WEWE MWANAMKE UNAYEPENDA KUMFIRA SANA MWANAUME HALAFU YEYE AKUFANYIE VYOVYOTE UNAVYOTAKA MPAKA UKOJOE NAKUPA ADDRESS NZURI ZAIDI; jonasprosper6@yahoo.com
    NASUBIRI MAJIBU TUWE MARAFIKI WAKWELI BILA UNAFIKI.

    ReplyDelete
  61. Anonymous18:59

    MIMI NI MWANAUME NAPENDA MAPENZI YA MWANAMKE KUNITIA MADOLE AU MIDOLI KAMA MBOO HADI NIKOJOE HALAFU MIMI NIMPE RAHA YOYOTE ANAYOTAKA. jonasprosper6@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous08:25

      Mm n mwanamke nilieandka hapo juu kuwa napenda kumfanya mwanaume,jonasprosper@yahoo.com nmekuandkia mail...na huyo wa hapo juu unaweza kunipata kwa mail hii;cleopatra98@yahoo.com..nko serious sana na nahtaj mmoja alie tyr kupima na uhusiano wa kudumu.

      Delete
  62. Anonymous01:12

    mbona hujaweka no ya cm.

    ReplyDelete
  63. Anonymous17:48

    ucoope 2tafutane 2

    ReplyDelete
  64. Anonymous22:37

    Mimi ni kijana mwenye miaka 30 nimeowa na nina mtoto , napenda sana kunyonya kuma nk kinyume cha maumbile labda mtu apende mwenyewe, mke wangu vyote hivi hataki. Natafuta mama wa makamu mwenye kujiheshimu au mke wa mtu au la tufurahishane kimapenzi. asiwe mwemba wala bonge sana. AWE ANAJIESHIMU. Suala la pesa tusaidiane kama wapenzi nisiwe mzigo kwake wa asiwe mzigo kwangu. Email: mashakasampeta@yahoo.com. Nipo dar weka namba zako za cm na mawasiliano mengine. Akitaka kupima nipo tayari.

    ReplyDelete
  65. Anonymous00:15

    acheni upumbavu, unahitaji mke wa mtu ukamfire we krezy nini, ujue na wa kwako atafirwa sana mshamba mkuwa, angalia usijekufa na ukimwi ngombe weeeeeee

    ReplyDelete
  66. Anonymous23:01

    naitwa best kama kuna mwanamke mwenye shida na anaitaj kufurahia ulimwengu wa kutombana kama vile kuandaliwa,kulambwa kuanzia juu mpaka chini, kunyonywa kuma kiutaalamu kisha kutombwa kwa starehe si vurugu anitafute kupitia{bevichab@gmail.com} matatizo ya pesa sitak!

    ReplyDelete
  67. Anonymous17:16

    Natafuta kuma safi ya kulamba niipekue kurasa zote hadi mwanamke akojoe!

    ReplyDelete
  68. Anonymous22:41

    Jaman mi namtafuta msagaji mzoefu wa morogoro nipe email yako nitakutafuta pls niko serious mi pia mwanamke japo cna ujuzi sana na usagaji pls pls pls ctak wanaume au uongo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:58

      ungekuwa mwanza ningekudaka juujuu tusagane mpenzi..ningekunyonya kisimi hadi upige mayowe

      Delete
    2. Anonymous07:59

      Nitakusaga mpka upat raha

      Delete
    3. Hutaki mwanaume kwa nini we tulia upigwe mashine

      Delete
    4. Hutaki mwanaume kwa nini we tulia upigwe mashine

      Delete
  69. demu ambaye yuko poa it means mzur nataka niwe naye anicheki kwa chabruma2008@gmail.com

    ReplyDelete
  70. Anonymous15:41

    mhh majanga

    ReplyDelete
  71. Anonymous21:56

    mie nina nyege sana za kusaga na kusagwa natafuta mwanamke yeyote aliyepo mwanza ili tupeande mambo tunyonyane kuma,tutiane vidole na kila kitu hadi tukojoleshane.
    niandikie, gabrielamandus@yahoo.com

    ReplyDelete
  72. Anonymous21:07

    INGAWA MIMI NI MWANAUME NISIPOPATA MWANAMKE WA KUNISAGA KWA KUTUMIA DILDO ILE YA KUFUNGA KIUNONI KAMA MBOO AU HATA YA KUSHIKA KWA MKONO HWA KWELI SITAPATA RAHA YA MAPENZI. TUWASILIANE

    ReplyDelete
  73. Anonymous17:31

    xenon_xevier@yahoo.com,nitafute

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:50

      NIMEKUTAFUTA NA NIMEKUTUMIA EMAIL NAOMBA UNIJIBU.

      Delete
  74. Anonymous13:47

    mimi ni mwanaume napenda sana tena xana kunyonya kisimi na mkundu wa mwanamke yaani naona raha xana kulamba kuma ya mwanamke anayejua kutombana niko dar nicheki josepha740@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:38

      Ungekuwa mwanza wewe ningekumilikisha kuma yote na mkundu wote bure,napenda sana kunyonywa kuma na mkundu na kutiwa dole mkunduni.

      Delete
    2. Anonymous17:33

      Niko Arusha maneno yako yamenivutia sana na hiyo ni aina ya mapenzi ninayotaka, ikibidi nitakulipia nauli uje ulale huku siku moja nikunyonye kuma na mkundu na saa zingine nikutie vidole mkunduni nikiwa nakunyonya kuma hadi utosheke mwenyewe. Hebu fikiria na unijibu kama inawezekana kukulipia nauli uje Arusha japo kwa siku moja.

      Delete
  75. Anonymous00:40

    ni tamu sana kunyonya inatia nyege sana, utatomba hadi basi,, na ukute huyo unayemnyonya naye anajua kujitanua kwaajili ya kunyonywa cyo wa kukubanabana mara utekenyi mara ajambe harufu ya ushuzi inakuijia puani unaacha kwanza unatafuta hewa hapo hutafaidi,, awe naye mtaalam wa kujitega kunyonywa kuma

    ReplyDelete
  76. Anonymous15:49

    Mwanamke anayependa kufira wanaume kwa dildo ya kuvaa kiunoni ninamhitaji sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:42

      Napenda sana..ila dildo cna...niandkie email yakko mi mdada napenda kufira mkaa..nataka mpenz mmoja tu

      Delete
    2. Anonymous20:49

      dada niandikie plz hapa mdakada70@gmail.com napenda kufirwa mkundu na mdada

      Delete
  77. mi namtafuta msagaji bana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous17:22

      We Rebeca uko wapi nikupe namba ya msagaji wa uhakika?

      Delete
  78. Anonymous01:30

    mm mmenisahau mtalaam wa kunyonya kuma,kisimi, na mkundu hata ukita unyonywe masaa 3 au 6 mfululizo UBOO MKUBWA UPO ushawai kuzamishwa ulimi mkunduni na kuzunguushwa mkunduni kwenye kuma na kisimi ndo usiseme ila shart uwe msafi tafadhali, haya nicheki na ostaadhi_hoomudi@yahoo.com uone kazi

    ReplyDelete
  79. Anonymous00:19

    mi mwanaume napenda sana kunyonya kuma na mkundu wa mwanamke...........ni raha ilioje mbona ukipata anaejua usafi natafuta any woman kupitia gmail ya kelvinxbn2

    ReplyDelete
  80. Anonymous16:00

    Nami nataka japo sijawahi.inaelekea watu wanafaidi

    ReplyDelete
  81. Anonymous11:31

    Nina miaka 29,Natafuta mdada wa age ya 20-40 nimnyonye mkundu na kuma ila awe amepima before nipo Dar.send to me bombakumbwa@yahoo.com

    ReplyDelete
  82. Anonymous01:32

    Natafuta mwanamke wa kunifundisha namna kusagangana niko singida.nitumie anuani yake.sijawahi ila safu hii imenivutia

    ReplyDelete
  83. Anonymous16:09

    Da!! mpaka raha

    ReplyDelete
  84. duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu haya bhana

    ReplyDelete
  85. mpaka sasa wewe umetombana na kuma ngap?

    ReplyDelete
  86. alieye na kuma safi kwa ajili ya kunyonya na mnato anione nimpe mambo,ofa natomba magoli kuanzia 7 na kuendele mpaka uchoke wewe, kuma nanyonya pia mkundu

    ReplyDelete
  87. Anonymous21:55

    jaman wakina dada na kina mama nitafuteni anayetaka kufanyiwa kitu chochote kile moyowangu@outlook.com

    ReplyDelete
  88. Lilian00:49

    naitwa lilian nina miaka 24 NATAFUTA MWANAMKE MWENZANGU WA KUNISAGA ASIZIDI MIAKA 30, tuwasiliane kwa email lmayoziks1234@gmail.com

    ReplyDelete
  89. Anonymous23:49

    lilian nitafute stella.20j@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:35

      nitakutafuta ufaidi kisimi kilichojazia

      Delete
  90. Anonymous17:29

    Natafuta wa kusagana nae asiwe zaid ya 27yrs....napatikana dar na moshi...email me hmarick@yahoo.com...sina ujuzi sana

    ReplyDelete
  91. Anonymous14:40

    raha sana kulamba kuma

    ReplyDelete
  92. Anonymous09:12

    Nimeolewa,ila ninavyopenda kusagana yoyote ambae yupo Ireland aweke email yake hapa

    ReplyDelete
  93. Anonymous11:56

    natafuta mwanamke anayejua mambo alie tayari tuwasiliane 07*************7

    ReplyDelete
  94. Anonymous12:12

    NATAFUTA WA KUNINYONYA KUMA AWE MCCHANA MIAKA 18 HADI 20 NIKO DAR KWA MUDA WEKA NO UWE UMEPIMA

    ReplyDelete
  95. Anonymous16:02

    nataka mwanamke wa kutombana nae, awe anatoa na tigo, au tufundishane, aache mawasiliano yake nitamtafuta. awe msitarabu

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!