DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Saturday, February 18, 2012

Dada Nancy - Naitwa Hawa na Nshachoshwa na Mabraza. Natafuta Msichana wa Kusagana Please.....

Kama Waweza Nipatia Binti Safi Mwenye Afya Nitafurahi Sana. 
E-mail Yangu ni 

25 comments:

  1. Huyu mswagwaji tu hajatombwa akatombeka, anakimbia mboo akatiwe vidole na matango

    ReplyDelete
  2. Anonymous19:40

    Kof kof karibu mpenzi ;)

    Cute...

    ReplyDelete
  3. Duuuuuuh manzi ya ukweli afu anataka dildos??
    Mama si ukuje utombwe vizuri na original driller, achana na hizo fakes

    ReplyDelete
  4. Duuuuuuh manzi ya ukweli afu anataka dildos??
    Mama si ukuje utombwe vizuri na original driller, achana na hizo fakes

    ReplyDelete
  5. Duuuuuuh manzi ya ukweli afu anataka dildos??
    Mama si ukuje utombwe vizuri na original driller, achana na hizo fakes

    ReplyDelete
  6. Anonymous07:54

    hebu nicheki email yangu hii kabaisar41@yahoo.com nahc unataka kipisi cha mboo

    ReplyDelete
  7. Anonymous14:58

    ht mm namtafuta dd huyo wa kunyonyana kuma na kusagan

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:08

      E-mail yake si hiyo hapo. Mwandikie tu. Sasa unatuambia sisi tufanye nini. Wasagaji na mashoga nyie mmelaaniwa tu

      Delete
  8. Anonymous14:59

    ebana mie naona unatuzengua bangi sister wadau wote tulojaa hapa na mihogo ya jangombe yakiafrica unataka mtu wa kusagana nae ,we wa wapi?

    ReplyDelete
  9. Anonymous22:29

    jaman hawa mm napata shida kuma imelowa nataman kunyonywa na kukunyonya kuma, chuchu evry thing i will do 4 u namba yako jaman nataman kukukalia juu huku kuma ze2 zimekutana dadadadaaaaah raha ajab alf tunasuguana hawa mbona hivy km umesahau plz namba

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:39

      0782255411

      Delete
  10. Anonymous11:55

    Hiyo namba ya kweli mbona anapokea mtu mwingine!!

    ReplyDelete
  11. Anonymous17:02

    Hawa wewe ni mzuri you are real calling for some one to eat you dear

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:18

    Hawa usikubali hawa wanaume hawana maana zaidi ya kuambukizana maradhi bure.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hawa16:12

      asante kwa ushauri,hawasaid26@yahoo.com

      Delete
    2. Anonymous23:43

      njoo baby tusagane msagaji@gmail.com

      Delete
  13. Anonymous14:29

    rahatupu kweli ndugu

    ReplyDelete
  14. Anonymous23:43

    mamy nitafute basi tule raha,me pia naenjoi kusagana kuliko kuwa na men,ma namba ni 0785099472,nitafute basi.not for men hii ni kwa wasagaji tu.

    ReplyDelete
  15. Anonymous05:56

    huyo kabla hajatafuta wasichana wenzake aje kwanza nimtombe

    ReplyDelete
  16. Anonymous12:43

    Hivi usagaji ni ujanja eeeeeeeeee!!!!

    ReplyDelete
  17. Anonymous11:59

    sio ujanja tuu bali ni utamu usioelezeka,jaribu uone

    ReplyDelete
  18. Anonymous13:18

    mimi ndo nataka kukusaga...

    ReplyDelete
  19. Anonymous22:08

    dah,kweli kaumbika

    ReplyDelete
  20. Anonymous17:34

    Mtoto Mzuri kweli

    ReplyDelete
  21. Anonymous15:51

    jaman kusagana Raha sana.huwa naenjoy sana ninaposagana.yaan hapa nyege kibao yaani.plz km ww ni msagaji na unapenda kusagan 2tatafutane.ninahamu sana.No.071718888888888888885. Muda wote napatikana.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!