DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, January 17, 2012

Huyu Shosti Kutoka Tanga Anaonekana Kama Vile Ana Wasiwasi Fulani Hivi.Probably Anataka Kuzini Huyu. Mazingira Menyewe Yalivyokaa Basi Wasiwasi tu. Lyatuu, Lete Picha Zaidi Tuone Kilichotokea Baadaye !!!

4 comments:

  1. WAJA LEO WAONDOKA LEO, TANGA UKICHEZA NGUO UNAZOJUA UTAVAA ASUBUHI KWENDEA SAFARI YA KURUDI KWAKO MWAMVUA YUAJILAUKA AKIZITIA KATIKA MAJI, MAJI YA KUOGA YAWEKWA MDALAZINI NA ILIKI, BAFUNI WAOGESHWA NA KUBEBWA JIONI/USIKU,ALFAJIRI WAPEWA GHAHAWA YENYE KASHTA UKIWA KITANDANI BADO HATA HUJASWAKI WANYA NA TENDE AMA HALUA, SAA NNE UKAAMKA WAKOGA MAJI, ALAFU WANYWA CHAI YA NGUVU, YENYE SAMAKI MAPANDE MAKUBWA YA KIBUA AU TASI,AMA KAMBA KOCHI WA KUKAANGA NA UPORO WA UBWABWA WA JANA ULOPIKWA KWA NAZI NA ILIKI CHAKULA USIKU WAPASHWA TENA ASUBUHI WAPALIWA TENA MKAA WAFINIKIWA NA MKAA KAMA UBWABWA UNAOPIKWA SASA ALAFU UNAKAUKA MPAKA UNAKUWA WALI OLOKARANGIZWA BILA MAFUTA NI WALI UNAOPASHWA NA TUI BUBU LA NAZINA MAKOPA YALOTIWA NAZI PIA, YAANI NI MHOGO ULOVUNDIKWA UKASAFISHWA VIZUURI KABISA UKAPIKWA KWA USTADI KWA NAZI. KISHA SAA SABAA, NANE AU TISA WALA UGALI WA MAHINDI YALOKOBOLEWA YAKAROWEKWA, YAKAANIKWA KISHA YAKACHANGANYWA NA VIJIMICHELE KIDOGO ,ALAFU UKASAGWA MASHINE MARA MBILI HIVI, AMA UGALI WA BADA, YAANI MHOGO WAMENYWA UKAANIKWA KISHA UKASAGWA MASHINENI KAMA MARA MBILI TENA HIVI UKATOKA UNGA MOROROOO LAINIII, UGALI WAKE UKADONDOKA WAWEZA UKOTA TENA UKALA, KWA HIYO WALA UGALI KWA MAINI KIDOGO, VIJISAMAKI KAMA PAPA AU NGURU WA KULUMANGIA, DAGAA MCHELE WA PWANI, MAZIWA MTINDI NA VIJIMAYAI KIDOGO NA JUICE YA PASSION AMA MANGU, AU SODA UKIPENDA, TANGA KUNA SODA AINA YA HILTO NK , NI TAMU KAA NII, UKAPEWA NA VIMAJI BARIDI, KISHAA UKAPUMZIKA KIDOGO, WAPELEKWA NA SHEMEJI ZAKO KUTEMBEZWA VILINGE VYA KAHAWA NA HAPA NA PALE , JIONI WAPEWA KANGA AMA MSULI UVAE, MAJI YAKUOGA YACHANGANYWA KWA MALASIKI NA ILIKI, KISHA WAOGESHWE, WAPEWA MKATE, SKONZI NA WAPEWA SUPU YA PWENZA, UKESHA KUSHIBA ALAFU MWENDA ZENU LALA,WALAZWA SIO KITANDI NI MSWALA WAWEKWA CHINI, GODORO PIA LASHUSHWA JUU YA MSWALA, MITO IMAJAA , VIPEPEO VYA KUJIPUNGIA VINAVYOTOLEWA RASMI VYE UJUMBE MAKINI, MFANO NIPE RAHA MEPNZI SIJIWEZI, NAKUPENDA WEWE SINA MWINGINE, TUPEMBANE WAJE WAULIZANE, UTAKACHO SEMA NAKUPA, NIONDOE HAMU ZILIBAKI NYUMA NK, KISHA MAMBO YAAKANZA, HUKO TENA SISEMI, SHANGA KEDE KEDE,KONI YALAMBWA PIA, KIUNO WAZUNGUSHIWA UKIWA UMELALA CHALI CHINI LAHAZIZI AMEJIFUKIWA KWA UDI AKIWA KAKUKALI JUU WEWE CHINI,BANDA LAUNI PIA WAPANGISHIWA,AMA KISAMVU CHA KOPO WAPEWA, NAKUMBIA UTAPIGA MAGOLI ZAIDI YA MATATU BILA KUJIJUA, MKESHA MALIZA MWALALA.....JAMA UKISHA MALIZA KAMA NI MTAJI AU ALLOWANCE YA SEMINA ,AU UKISHAMALIZA KUUZA KILA KITU IKIWEMO KUTELEKEZA NDUGU AU WATOTO NA MKEO, HAPO UNATIMULIWA KAMA MBWA....WATOLEWA MAKAWA NA VIPEPEO NA MABUSATI YENYE MAFUMBO, KAMA VILE HALINA THAMANI PENDO LA FUKARA, UMEPWELEWA BABUU JARIBU KWINGINE, NENDA ZAKO TUSIJUANE NK, WAKTI HUO WEWE UMEISHIWA NA MAPEZI YAMEKUKOLEA JAMANI USJARIBU KUONJA MAPENZI YA TANGA...JAMA WAJA LEO WAONDOKA LEO...HUKO TANGA KWA AKINA MWAMVUA, MWANSITI, MWANASALIMU, MWAUSA, MWAICHI NA SIWEMA KUNANI..JAMA TANGA KUNANII ..WAJA LEO WAONDOKA LEOOO.....?

    ReplyDelete
  2. We kweli ni mjuzi. Ila ningefurahi kama ungeandika kwa herufi za kawaida. Hii hata kusoma inatia kizunguzungu....Kama ni mwanamke tuwasiliane

    ReplyDelete
  3. duh,,,kweli tanga kuna mambo...na wanajua kweli kutombana....ngoja ntatafuta kuma ya kitanga niionje...au kama wewe ni mtanga nicheki ktk 6pistolz@gmail.com nikutie na kukunyonya kisimi hadi ukojoe,,,bila kusahau g'spot.....ha ha haaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  4. i lik people from tanga.kama kuna m2 yyte ambay anatokea pande hizo check m out uh!

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!