DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Nani Ana Muhogo wa Jang'ombe Mkubwa Kuliko Yote Hapa Rahatupu?

Tuesday, September 20, 2011

Haya Ndo Madhara ya Kupigwa Tigo Mara kwa Mara. Misuli Inalegea na Mkundu Haujifungi Sawasawa. Hapo Ushuzi au Mharo Vinatoka tu Bila Kizuizi. Mtu Unaanza Kujiwekea Matambara Ukiwa Bado Mdogoo. Aka mi Tigo Sintakaa Nijaribu NG'O !!!

8 comments:

  1. Hapana dada yangu usemayo si kweli kabisa. kufirwa haisabishi mkundu kutofunga vizuri. Biology inasema kuwa mkundu wa binadamu ni kama elastic kwa maana ya kuwa unaweza kutanuka na kurudi katika hali yake ya kawaida. na ndo maana kuna wakati unaweza ukanya mavi makubwa yakapita na ukanya mavi madogo nayo pia yakapita lakini je katika kunya kote huko kuna siku umeshawahi kujinyea? kwani kuna tofauti gani kati ya kunya na kufirwa?

    ReplyDelete
  2. Anony hapo juu - Najua tu kuwa we ni mwanaume kwani hakuna mwanamke ambaye atashabikia huu upuuzi wa kufirwa. Kama ni mwanaume kama ninavyodhani, nawe huwa unafirwa?

    Hiyo Biology yako ya form two naona inakudanganya na wakati mwingine usiamini kila kitu unachokisoma. Ninaye shoga yangu aliyekuwa na tabia hii ya kufirwafirwa na alikuja kupata matatizo makubwa sana wakati wa kujifungua. Mkundu haukamati sawasawa na madaktari wakisema "push" hakuna kitu hewa, mavi na uchafu mwingine vinabubujika tu. Mume wake aliona aibu na akamwacha na sote tukabaki tunajiuliza kama yeye ndo alikuwa mfiraji, mbona sasa kamwacha?

    Ukizoea kufirwa, muscles zote kule chini zinalegea na mwanamke anayefirwa sana utamjua tu. Kumbuka kule chini ni kuzito na kuna vitu vingi sana pale...Njoo niwe nakutwanga limdori kwa mwezi mmoja tuone kama hutaanza kuvaa "diaper" sasa hivi.

    By the way, usiamini kila kitu unachokisoma katika vitabu vya sayansi...nenda kaongee na waathirika wa kufirwa watakwambia !!!

    ReplyDelete
  3. Mimi ni mwanaume na jina langu naitwa Young Master. Ila Kwa kweli mimi sijawahi kufirwa na wala sijui utamu wala sijui utamu wake ukoje ingawa nimeshafuatwa na masoga kibao wakinitaka kimapenzi ila niliwakatalia na sikuwahi kuwauliza taabu au shida wanazopata kutokana na hali hiyo ya kufirwa.

    Samahani sasa dada cuz wakati nilipotoa hii comment nililenga zaidi upande wa wanaume wanaofirwa cuz hao ndio niliokutana nao ninawafahamu vizuri ingawa sijawahi kufanya nao mapenzi ila bado mpaka sasa sijabahatika kukutana na mwanamke aliyefirwa. Nimeshasikia madhara yanayowapata wanawake wanaofirwa kama hayo uliyoyataja hapo juu lakini mimi huwa sipendi kuamini kile ninachosikia au kuambiwa mpaka niwe na uthibitisho na hiyo ndiyo theory yangu ya maisha.

    Kwa fikra zangu mimi nahisi madhara kama hayo yanaweza kuwapata wanawake ambao wanapenda kufirwa hasa wakati wa kujifungua ila kwa upande wa wanaume mpaka sasa bado sijagundua madhara yoyote ambayo wanayapata kutokana na kufirwa kwa sababu kama wangekuwa wanapata madhara basi wake zao wangeshawaacha kwa sababu mashoga wengi waliokuwa wananitaka kimapenzi ni watu na wake zao na wengine ni wachungaji.

    Sasa nirudi kwenye mada yetu. Unajua ni kwa nini nilikwambia kuwa mkundu ni elastic? Mkundu kwa jinsi ninavyoufahamu mimi huwa unatanuka pale tu unapohitaji kupitisha kitu kipana kuliko uwezo wake na kurudi katika hali ya kawaida baada ya kupitisha hicho kitu na ndio maana mtu yoyote kabla ya kufirwa lazima aanze kupaka mafuta mkunduni na kujitia madole ili kulainisha na kutanua sehemu hiyo ili asisikie maumivu wakati mboo inapoingia.

    Wewe kama hauamini fanya yafuatayo. chukua doli halafu jaribu kuingiza mkunduni halafu uone kama itaingia. ikikataa chukua mafuta paka mkunduni halafu uchukue doli uingize tena utaona linaingia kiurahisi bila maumivu yoyote. Kesho yake ukija kujaribu tena utakuta mkundu umerudi katika hali yake ya kawaida na ili uweza kujifira inabidi urudie hatua kama ulizozifanya jana yake.

    Kufira dada yangu kunahitaji ufundi mkubwa na kama wewe si mtaalamu unaweza ukajikuta unaharibu mkundu wako au unaharibu mkundu wa mwenza wako.

    Hata kuma pia nayo inahitaji utaalamu wa kuitunza. Hata kama mwanamke akiwa anatatiwa na mboo za size ya kila aina kama atakuwa anafahamu jinsi ya kutunza kuma yake na kuirudisha katika hali yake ya kawaida kila baada ya kutiwa basi itakuwa vigumu sana kumtambua kama huyu mwanamke anatiwa hovyo au la. Lakini bahati mbaya wanawake wengi wa siku hizi hawafahamu njia za kutunza kuma zao ili zisitanuke na matokeo yake ndo nyingi zimekuwa zikivunjika kwa sababu wanawake wengi kuma zao zinakuwa zimetanuka mno kutokana na kutiwa hovyo na hiyo yote inatokana na kutojua jinsi ya kutunza kuma zao.

    ReplyDelete
  4. anony hapo juu inaonyesha bioligy yako imekudanganya mkundu umeumbwa kutoa tu na si kuingiza unapokunya misuli inatanuka kwa kadri ya uwezo wake kuruhusu mavi kupita ni sawa na mwanamke anapojifungua kwani unaweza kumrudisha mtoto kumani mwanamke akijifungua hawezi kupita hivyo mkundu misuli yake inalegea kitu kinapoingia inalazimisha kufanya kazi isiyo yake hivyo huwa dhaifu kubana kama awali na kumsababishia mtu kushindwa kuyabana mavi yake au hata ushuzi soma vizuri hiyo biology yako

    ReplyDelete
  5. hapo dada nimekubali

    ReplyDelete
    Replies
    1. njioa ya kawaida ni tamu sana mimi ni msichana nimewai shuhudia mama mmoja alivyopata taabu wakati wa kujifungua siwashauri wadada wanzangu kuliwa tigo labda kama huna mpango wa kunzaa tena katika maisha yako

      Delete
  6. Jmn naombeni msaada. Mm ni kijana mwenye umri wa miaka 23, nimepata tatizo la kuota km vinyama karibia na mkundu wangu kwa nje na pia kwa ndani vipo vingine vidogo kiasi sasa naona uoga wa kwenda hospitali pia naona aibu kumweleza mlezi ambae ni mzazi tatizo hili je nifanyaje na inatibika kwa njia gani??
    Naombeni msaada naumia mm kwani napata maumivu pale nikiwa kwenye haja kubwa

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!