DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday, May 26, 2011

Bonge la Tako......Hapa Hata Kutomba ni Kazi. Mabrazameni Kazi Mnayo !!!!!

2 comments:

  1. Anonymous11:02

    KWA RIJARI MWENYE MBOO YA SAIZ KAWAIDA NI NGUMU KIASI KUTOMBA PIPA KAMA HILO UKITAKA KUTOMBA VIZURI MDADA KAMA HUYO MLAZE KIFO CHA MENDE AFU PANDISHA MGUU WAKE MMOJA HASA ULE WA KUSHOTO JUU YA BEGA LAKO AF INGIA KATI YAKE NDO UTAWEZA KUFIKISHA KITU KUNAKO UTAMU WENYW AU MBINUE AKIWA AMESIMAMA (KUMA NA MKUNDU VYOTE VINAKUJA UPANDE WAKO SO KAZI KWAKO KUCHAGUA) NA KUPANUA MIGUU APO LAZMA AKUTAJIE JINA NA MAMAKE

    ReplyDelete
  2. Blandina K. Mashalla15:30

    Mdau - wewe unaonekana kuwa mtaalamu sana. Haya wadau wamekusikia na asante kwa info. Ila jimama kama hili unaweza ukaweweseka hata kitu kikakataa kusimama kabisa....

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!